Starfsfólk Snæfellsbæjar

Hjá Snæfellsbæ starfar öflugur hópur fólks með marg­vís­legan bakgrunn. Starf­semi sveit­ar­fé­lagsins er fjöl­breytt og lifandi en undir það heyra hafnir, áhaldahús, skólar, bókasafn, sundlaug og margt fleira.

Á meðfylgjandi lista er að finna upplýsingar um starfsfólk Snæfellsbæjar.

 

StarfsmaðurStarfsheitiNetfangSími
Baldvin Leifur ÍvarssonUmsjónarmaður fasteignabli@snb.is897 6291
Björn ArnaldssonHafnarstjóri

bjorn@snb.is

433 6922 / 863 1153
Davíð ViðarssonByggingarfulltrúi

david@snb.is

433 6900
Elfa E. ÁrmannsdóttirAðstoðarskólastjóri Grunnskóla Snæfellsbæjar

elfa@gsnb.is

433 9900
Fríða SveinsdóttirBókasafnsvörður

bokasafn@snb.is

433 6928
Guðrún KristinsdóttirAðstoðarleikstjóri Kríuból

kriubol@snb.is

433 6926
Guðrún ÞórðardóttirUmsjónarmaður félagsheimila

gudrunth@snb.is / klif@snb.is

847 7850
Harpa FinnsdóttirÞjónustufulltrúi og gjaldkeri Ráðhúss Snæfellsbæjar
Þjónustufulltrúi og gjaldkeri Sýslumannsins á Vesturlandi í Snæfellsbæ

harpa@snb.is

433 6900
Heimir Berg VilhjálmssonMarkaðs- og upplýsingafulltrúi

heimir@snb.is

866 6655
Hermína Kristín LárusdóttirAðstoðarleikskólastjóri Krílakot

krilakot@snb.is

433 6925
Hilmar Már ArasonSkólastjóri Grunnskóla Snæfellsbæjar

hilmara@gsnb.is

894 9903
Inga Jóhanna KristinsdóttirForstöðumaður Dvalarheimilisins Jaðar

inga@snb.is

433 6933
Ingigerður StefánsdóttirLeikskólastjóri

leikskolar@snb.is

433 6925 / 433 6926
Karen OlsenAðalbókari

karen@snb.is

433 6900
Kristín Jóna GuðjónsdóttirLaunafulltrúi

jona@snb.is

433 6900
Kristinn JónassonBæjarstjóri

kristinn@snb.is

433 6900
Laufey Helga ÁrnadóttirÍþrótta- og æskulýðsfulltrúi

laufey@snb.is

433 9912 / 847 0830
Lilja ÓlafardóttirBæjarritari

lilja@snb.is

433 6900
Matthías Páll GunnarssonVaraslökkviliðsstjóri / Eldvarnareftirlit

slokkvilid@snb.is / matthias@snb.is

893 8718
Rebekka UnnarsdóttirVerkefnastjóri Átthagastofu

rebekka@snb.is

433 6929
Rósa ErlendsdóttirLýsuhólsskóli

rosa@gsnb.is

433 9918 / 433 9917
Sigrún Erla SveinsdóttirHjúkrunarfræðingur Dvalarheimilið Jaðar

sigrunerla@snb.is

433 6933
Stefán JónssonGarðyrkjufræðingurstefan@snb.is433 6911
Svanur TómassonSlökkviliðsstjóri

slokkvilid@snb.is

Valentina KayTónlistarskólastjóri

tonlistarskoli@snb.is

831 9540
Valgerður Hlín KristmannsdóttirAðstoðarmaður byggingarfulltrúavalgerdur@snb.is433-6900
Vilborg Lilja StefánsdóttirDeildarstjóri Grunnskóla Snæfellsbæjarlilja@gsnb.is433 9904 / 894 9904
Ævar Þór SveinssonÁhaldahús

sveinsson@snb.is

433 6920